เวอร์ชันเต็ม: [-- ถ้าต้องการตรวจสอบรายชื่อและกำหนดการจัดอบรมเลื่อนวิทยฐานะชำนาญการพิเศษเข้าดูตรงไหนค่ะ --]

Board มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด -> ถึงฝ่ายทะเบียน -> ถ้าต้องการตรวจสอบรายชื่อและกำหนดการจัดอบรมเลื่อนวิทยฐานะชำนาญการพิเศษเข้าดูตรงไหนค่ะ [สั่งพิมพ์] เข้าสู่ระบบ -> ลงทะเบียน -> ตอบกลับ -> ตั้งกระทู้

เข้าชม 2013-01-23 10:03

ถ้าต้องการตรวจสอบรายชื่อและกำหนดการจัดอบรมเลื่อนวิทยฐานะชำนาญการพิเศษเข้าดูตรงไหนค่ะ

สมัครอบรมคศ.3 ไว้กับเขตพื้นที่การศึกษาและเลือกสมัครอบรมที่ม.ราชภัฎร้อยเอ็ดแต่ไม่รู้ว่าจะต้องตรวจสอบรายชื่อและจ่ายเงินค่าลงทะเบียนอบรมที่ไหนค่ะ ขอความกรุณาตอบด้วยว่าให้เข้าไปดูที่ไหนได้ค่ะขอบคุณค่ะ

เวอร์ชันเต็ม: [-- ถ้าต้องการตรวจสอบรายชื่อและกำหนดการจัดอบรมเลื่อนวิทยฐานะชำนาญการพิเศษเข้าดูตรงไหนค่ะ --] [-- top --]